Chào mừng, Khách vãng lai
Tên đăng nhập: Mật mã: Tự động đăng nhập

Gửi thầy NĂM về những cảm nhận của nhân viên JAPFA
(1 người đang xem) (1) Khách
[b] Chào mừng đến với diễn đàn Thái Nam [/ b]

Hãy cho chúng tôi và các thành viên của chúng tôi bạn là ai, những gì bạn thích và lý do tại sao bạn trở thành một thành viên của trang web này.
Chúng tôi hoan nghênh tất cả các thành viên mới và hy vọng sẽ nhìn thấy bạn xung quanh rất nhiều!
  • Trang:
  • 1

CHỦ ĐỀ: Gửi thầy NĂM về những cảm nhận của nhân viên JAPFA

Gửi thầy NĂM về những cảm nhận của nhân viên JAPFA cách đây 4 năm, 1 tháng #30

• THANH BINH
Em thưa cô, anh
Qua buổi học cùng với thầy Năm em tin chăc rằng không chỉ riêng em ma tất cả mọi người trong buổi học đều thốt lên rằng "ÔI!Thầy giỏi quá, thầy nhiệt tình quá, thầy tâm huyết quá!". Đối với em ngay từ khi ngồi trên ghế giảng đường em đã cực kì ngưỡng mộ thầy Năm, nhưng lần đầu tiên được gặp và học hỏi trực tiếp thầy thì sự ngưỡng mộ trong em càng tăng lên thì phải.Cũng là những bệnh ở gia cầm đặc biệt là con gà mà em đã học hỏi, tìm hiểu qua tài liệu, thực tế nhưng thầy đã làm rõ hơn cho chúng ta trong buổi học.Để nói về cảm nhận thì mỗi người có mỗi cảm nhận khác nhau nhưng đối với em sự cảm nhận đó không chỉ dừng lại ở kiến thức mà phải cả cuộc sống và công việc:
+ Sự tâm huyết, nhiệt tình trong ngành nghề và công việc
+ Tính nguyên tắc, kỷ luật trong công việc( lập thời gian biểu cho công việc)
+ Sự gần gũi, thân ái với mọi người
+ luôn luôn tìm tòi và trải nghiệm với khó khăn
+ Tinh chia sẻ kinh nghiệm
+ Và các bệnh liên quan đến con gà đặc biệt là các bệnh về đường hô hấp, cầu trùng....

--

LE THI VAN
PRODUCTION STAFF - CGF HA NOI
CONG TY CP JAPFA COMFEED VIET NAM
Adress: Huong Canh- Binh Xuyen- Vinh Phuc
Cell phone: 01657.238.552
  • Trang:
  • 1
Thời gian tải trang: 0.16 giây